Thông số kỹ thuật:
| MODEL | EL070A |
| Công suất làm lạnh | 2.000 W |
| (6.830 BTU / h) | |
| Công suất sưởi ấm | 2.000 W |
| Công suất tiêu thụ điện | 0,8 KW |
| Cường độ dòng điện | 3,6 A |
| Kích thước sản phẩm | 430 (W) 560 (D) 380 (H) |
| Trọng lượng sản phẩm | 40 kg |
| Động cơ (RPM) | 900 / 1.100 |
| Khối lượng không khí (cm3/h) | 470 |
| Môi chất lạnh | R22 / R410 |
| CB sử dụng | 20A |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển từ xa không dây hai chiều, Điều khiển từ xa PC |
| Đường dây điện sơ cấp | CV 2,5 (SQ) x 2 (C), EVVF-H 0,75 (SQ) x 12 (C) |








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.