Thông số kỹ thuật:
| MODEL | EL090A |
| Công suất làm lạnh | 2.400 W |
| (8.200 BTU / h) | |
| Công suất sưởi ấm | 2.000 W |
| Công suất tiêu thụ điện | 1,1 KW |
| Cường độ dòng điện | 5:00 AM |
| Kích thước sản phẩm | 470 (W) 580 (D) 380 (H) |
| Trọng lượng sản phẩm | 42 kg |
| Động cơ (RPM) | 1.000/1150 |
| Khối lượng không khí (cm3/h) | 470 |
| Môi chất lạnh | R22 / R410 |
| CB sử dụng | 20A |
| Phương pháp điều khiển | Ứng dụng điện thoại thông minh/Bluetooth /điều khiển từ xa PC (tùy chọn) |
| Đường dây điện sơ cấp | CV 2,5 (SQ) x 2 (C) |







Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.