Thông số kỹ thuật:
| MODEL | EL135A |
| Công suất làm lạnh | 3.600 W |
| (12291 BTU / H) | |
| Công suất sưởi ấm | 2.000 W |
| Công suất tiêu thụ điện | 1,5 KW |
| Cường độ dòng điện | 6,8 A |
| Kích thước sản phẩm | 510 (W) x 600 (D) 380 (H) |
| Trọng lượng sản phẩm | 46 kg |
| Động cơ (RPM) | 1.400 / 1.600 |
| Khối lượng không khí (cm3/h) | 840 |
| Môi chất lạnh | R22 / R410 |
| CB sử dụng | 20A |
| Phương pháp điều khiển | Ứng dụng điện thoại thông minh/Bluetooth /điều khiển từ xa PC (tùy chọn) |
| Đường dây điện sơ cấp | CV 2,5 (SQ) x 2 (C) |








Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.